Habari
RAIS DK. SAMIA, NDEJEMBI TURUFU YA MAENDELEO KWA WATANZANIA
Na Cde SHAKA HAMDU SHAKA AGOSTI 26, 2026, ilikuwa siku ya kihistoria. Halmashauri Kuu ya CCM Taifa, ilifanya uamuzi mgumu wenye dhamira...
WAZIRI AONYA, ATOA SIKU 60 WENYE SILAHA HARAMU
Na SELINA MATHEW, Dodoma SERIKALI imeagiza kuanza zoezi la kitaifa la uhakiki wa umiliki na mienendo ya silaha nchini. Imesema...
NDEJEMBI MZIGONI RASMI, AKEMEA KAZI KWA MAZOEA
Na MWANDISHI MAALUMU MAKAMU wa Rais, Deogratius Ndejembi, amewataka watumishi wa Ofisi ya Makamu wa Rais, Muungano na Mazingira kuongeza...
TUME MIPANGO, NIRC WAJADILI UBORA MIRADI YA UMWAGILIAJI
Na MWANDISHI WETU, Dodoma NAIBU Katibu Mtendaji wa Menejimenti ya Utendaji na Tathmini Tume ya Taifa ya Mipango, Sosthenes Kewe,...



