Na MWANDISHI WETU KAMPUNI ya ndege ya British Airways imetangaza kurejesha safari za moja kwa moja kati ya Uingereza na...
Read moreDetailsNA MWANDISHI WETU, Dodoma SERIKALI imeanza uchunguzi dhidi ya baadhi ya Maofisa Rasilimali Watu maarufu kama Ma – HR, wanaodaiwa...
Read moreDetailsNa LILIAN JOEL, Arusha UMOJA wa Mataifa (UN), umesema Tanzania imeendelea kuwa nchi yenye mazingira ya amani, hali inayofanya kuwa...
Read moreDetailsNa MWANDISHI WETU WAZIRI wa Nishati, Dk. Juma Zuberi Homera, amesema Serikali imetenga Shilingi trilioni 2.46, sawa na asilimia 97.5...
Read moreDetailsNa MWANDISHI WETU PAMOJA na kupata ushindi wa mabao 3-1, timu ya Taifa ya Vijana chini ya miaka 23 ya...
Read moreDetailsNa NASRA KITANA HOMA ya pambano la Simba na Yanga imezidi kupanda huku viongozi wa Wekundu wa Msimbazi wakiwa macho...
Read moreDetailsNa MWANDISHI WETU WAZIRI wa Nishati, Dk. Juma Zuberi Homera, amezindua mifumo mipya ya kuhudumia wateja wa Shirika la Umeme...
Read moreDetails